Miongozo
Miongozo na prompts bure.
Miongozo ya hatua kwa hatua na prompts tayari kutumia kutoka timu ya TechOn. Umetoka Instagram? Tafuta neno ulilokomenti.
YOUTUBEDakika 6 kusoma1 Nov 2026Endesha Channel ya YouTube kwa AI Skills 11 za Claude
<!-- SEO METADATA SEO Title: Endesha Channel ya YouTube kwa AI Skills 11 za Claude – BURE | TechOn Meta Description: Jifunze kutumia YouTube Agent Skill, skills 11 za bure za Claud...
Soma mwongozo
Dakika 6 kusoma24 Okt 2026How to automate LinkedIn using Claude
LINKEDIN SKILLS ZA CLAUDE: MWONGOZO WA SETUP (BURE) Hii ni pack ya bure ya skills 12 za Claude kwa ajili ya LinkedIn. Zinakuandikia posts, comments na replies kwa sauti yako, zinap...
Soma mwongozo
Dakika 1 kusoma20 Okt 2026Jinsi ya Ku-edit Video Zako kwa Claude
Edit video kwa Claude Gusa kisanduku chochote, kinanakiliwa. Kisha paste kwa Claude. 1. Install HyperFrames (mara moja tu) Gusa kunakili npx skills add heygen-com/hyperframes 2. Tu...
Soma mwongozo
